เมื่อวันที่ 14 มีนาคม 2567 มูลนิธิทันตนวัตกรรม ในพระบรมราชูปถัมภ์ ให้การต้อนรับคณะอาจารย์ นิสิต และเจ้าหน้าที่ จาก สำนักวิชาทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี ที่เข้ามาเยี่ยมชมมูลนิธิฯ
มูลนิธิทันตนวัตกรรม ในพระบรมราชูปถัมภ์ ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ กิจกรรม Webinar ครั้งที่ 1 ประจำปี 2567
มูลนิธิทันตนวัตกรรม ในพระบรมราชูปถัมภ์ ให้การต้อนรับนายแพทย์ ไผท สิงห์คำ ผู้อำนวยการกองนวัตกรรมและวิจัย และคณะศึกษาดูงานจากมูลนิธิส่งเสริมการศึกษาวิจัยการควบคุมโรค